IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  Hot MusicsHot Musics  Xem BóiXem Bói  
Latest topics
» Louis Vuitton
Thu Aug 04, 2011 10:07 am by Khách viếng thăm

» vitamin fish oil
Wed Aug 03, 2011 8:08 pm by Khách viếng thăm

» High-fidelity simulator can help stroke patients drive again
Wed Aug 03, 2011 7:23 pm by Khách viếng thăm

» Прикольные форумы
Wed Aug 03, 2011 6:17 pm by Khách viếng thăm

» Practically as cut-price as files
Wed Aug 03, 2011 6:02 pm by Khách viếng thăm

» Flea Medicine One Dose
Tue Aug 02, 2011 6:07 am by Khách viếng thăm

» benefits of taking fish oil pills
Tue Aug 02, 2011 3:11 am by Khách viếng thăm

» Прикольные форумы
Mon Aug 01, 2011 9:30 am by Khách viếng thăm

» найти гинеколога
Sun Jul 31, 2011 11:18 pm by Khách viếng thăm

» When the first Whirlpool Duet album was released in December 2001 came as a surprise to the public
Sun Jul 31, 2011 3:52 pm by Khách viếng thăm

» Прикольные форумы
Sun Jul 31, 2011 9:44 am by Khách viếng thăm

» Institute Of Medicine Marijuana
Sat Jul 30, 2011 4:45 am by Khách viếng thăm

Guests Visited !

Share | 

~.~Nhật kí người đau khổ ~.~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nhutuan
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Nam

Bài gửiTiêu đề: ~.~Nhật kí người đau khổ ~.~   Sat Jan 26, 2008 9:08 am

" Yêu 2 người 1 lúc phải chăng là có tôi "
Đó là câu nói những lúc ngồi mình tôi đã thốt ra , mà ko hiểu nổi tại sao mình lại nói như thế.
Tôi với em đã có với nhau những ngày tháng tuyệt đẹp mà như theo nhiều người nói đó là hương vị của tình yêu . Em quan tâm lo lắng cho tôi mọi lúc mọi nơi , lúc nào cũng ủng hộ tôi . vậy mà tôi đã dẫm đạp lên sự quan tâm em dành cho tôi . Vì sao ư ? Cũng chỉ vì tôi quá tham lam đã chia sẻ tình cảm cho người con gái thứ 2 . Một người mà tôi biết ko hề có 1 chút tình cảm nào cho tôi. Vậy sao tôi vẫn yêu , vẫn hi vọng 1 ngày nào đó người kia cũng sẽ yêu tôi như em đã từng yêu . Rốt cục tôi đã nhầm ngày đó sẽ mãi mãi ko bao giờ đến . Giờ đây tôi đã phải trả 1 cái giá quá đắt cho sự việc này , Tôi đã mất tất cả , em người con gái kia và những người trước đây tôi từng coi là bạn. Cái thứ mà mọi người cho rằng đó là tình yêu đã chết trong tôi kể từ cái ngày em nói chia tay . Tôi biết khi nói ra những lời đó em rất đau khổ , em đã khóc khi nói ra những lời đó . Vậy mà tôi ko thể làm gì để an ủi em lúc đó . Quả thực ngay lúc đó tôi muốn ôm trầm lấy em mong em tha thứ cho tôi . Nhưng tại sao tôi lại ko thể làm đc điều đó ? Vì tôi quá mềm yếu , quá nhu nhược đánh mất đi những giờ phút thiêng liêng em dành cho tôi . Tại sao lúc đó em ko mắng chửi tôi, ko chút giận vào đầu tôi ? Có lẽ em làm như thế sẽ khiến tôi an tâm , và bớt đau buồn hơn . Nhưng ko em lại ko nói như thế mà em lại còn cầu chúc cho tôi đc hạnh phúc bên người con gái kia.
Trời ơi ! em cao thượng quá , em đúng là 1 thiên thần mà tôi đã đánh mất trong 1 phút ko kiềm chế đc mình.Dù đã chia tay nhưng tôi ko sao quên đc hình bóng em . Đúng như lời cô em gái Shu_Jin đã nói yêu 1 người đã khó , nhưng để quên đi hình bóng người đó càng khó hơn .
Tôi biết làm sao để quay trở lại với em khi tình yêu đã chết hẳn trong con người tôi . Xin em hãy tha thứ cho tôi ,tôi ko thể có bên em những lúc em buồn phiền đau khổ nhất .Mong em hiểu và tha lỗi cho tôi em nhé .
Còn người thứ 2 trong tôi ơi !Xin lỗi em vì những ngày vừa qua đã làm phiền em , đã làm cho em phải cáu giận bực tức . Tôi biêt lí do vì sao em ghét tôi . Nhưng mọi chuyện đã qua rồi em hiểu chứ hả. Tôi ko muốn nói gì nhiều chỉ mong em tha thứ những lối lầm mà tôi đã làm với em.
Xin lỗi em , xin lỗi tất cả . Giờ tôi ko cần bất cứ cái gì cả . Có lẽ để quên hình bóng 2 người là điều khó nhưng tôi tin mình sẽ làm đc vào 1 ngày ko xa .Từ đây tôi chắc mình ko còn dám yêu ai 1 cách thật lòng nữa.
Quyết đinh từ nay tôi sẽ học học vì chỉ có học ko có thời gian rảnh đễ nghĩ đến chuyện đó nữa.
Gửi tới tất cả những chàng trai đang yêu và sẽ yêu hãy biết trân trọng tình cảm với người yêu đừng như tôi nhé. Tôi đã phải chịu 1 bại học quá đắt trong tinh yêu , hi vọng mọi người đừng mắc phải.

Cuộc sống có 2 khái niệm là: vội vàng và chậm rãi ... Tôi sống theo cách của người vội vàng nhưng lại suy nghĩ theo cách của người chậm rãi ... Người ta bảo tôi khó gần ... Vì tôi khép kín ... Nhưng đó là cách mà người vội vàng làm và là cách người chậm rãi nghĩ ....Admin Nhu Tuan
Xem lý lịch thành viên http://nhipsongsinhvien.come.vn/
susan

Bài gửiTiêu đề: Re: ~.~Nhật kí người đau khổ ~.~   Sat Jan 26, 2008 9:18 am

sao Ku viết về chuyện tình kủm lâm ly bi đát wá.pé chưa bao jờ đc như vậy.Hèn j "iu" nhìu wé nên ốm luôn.! mình sao "kham" nổi 2 "em".chọc chơi thui nha. :flower:
Xem lý lịch thành viên
nhutuan
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ~.~Nhật kí người đau khổ ~.~   Sat Jan 26, 2008 12:50 pm

đúng vậy bây giờ mới đau khổ nè..................và sẽ không dám yêu nữa quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Anh đau lòng lắm em biết không!!!!!!!!!!!!!!11

Cuộc sống có 2 khái niệm là: vội vàng và chậm rãi ... Tôi sống theo cách của người vội vàng nhưng lại suy nghĩ theo cách của người chậm rãi ... Người ta bảo tôi khó gần ... Vì tôi khép kín ... Nhưng đó là cách mà người vội vàng làm và là cách người chậm rãi nghĩ ....Admin Nhu Tuan
Xem lý lịch thành viên http://nhipsongsinhvien.come.vn/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ~.~Nhật kí người đau khổ ~.~   Today at 7:09 pm

~.~Nhật kí người đau khổ ~.~
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang