IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  Hot MusicsHot Musics  Xem BóiXem Bói  
Latest topics
» Louis Vuitton
Thu Aug 04, 2011 10:07 am by Khách viếng thăm

» vitamin fish oil
Wed Aug 03, 2011 8:08 pm by Khách viếng thăm

» High-fidelity simulator can help stroke patients drive again
Wed Aug 03, 2011 7:23 pm by Khách viếng thăm

» Прикольные форумы
Wed Aug 03, 2011 6:17 pm by Khách viếng thăm

» Practically as cut-price as files
Wed Aug 03, 2011 6:02 pm by Khách viếng thăm

» Flea Medicine One Dose
Tue Aug 02, 2011 6:07 am by Khách viếng thăm

» benefits of taking fish oil pills
Tue Aug 02, 2011 3:11 am by Khách viếng thăm

» Прикольные форумы
Mon Aug 01, 2011 9:30 am by Khách viếng thăm

» найти гинеколога
Sun Jul 31, 2011 11:18 pm by Khách viếng thăm

» When the first Whirlpool Duet album was released in December 2001 came as a surprise to the public
Sun Jul 31, 2011 3:52 pm by Khách viếng thăm

» Прикольные форумы
Sun Jul 31, 2011 9:44 am by Khách viếng thăm

» Institute Of Medicine Marijuana
Sat Jul 30, 2011 4:45 am by Khách viếng thăm

Guests Visited !

Share | 

Gửi Em -Phương xa

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nhutuan
Điều Hành Viên
Điều Hành Viên

Nam

Bài gửiTiêu đề: Gửi Em -Phương xa   Tue Jan 22, 2008 8:58 am

--------------------------------------------------------------------------------

Giờ thì mình không còn là gì của nhau nữa em nhé.Với tất cả những gì giữa anh và em của ngày hôm qua bây giờ đã trở thành kỉ niệm rồi, tạm biệt em...người anh từng yêu, đã yêu và vẫn luôn yêu. Anh mong em và anh sẽ vượt qua được cú shock này và xem nhau như những người bạn và rồi sẽ có người con trai khác tốt hơn anh, xứng đáng với em hơn anh.Dù cả 2 đều biết em hay anh vẫn còn thương nhau, nhưng anh nghĩ mình không thể tiếp tục như xưa nữa em à....Em iu dấu, những ngày qua đối với anh và em là những ngày thật đẹp nhưng không có nghĩa là không có trắc trở. Chẳng hiểu sao thương nhau thế nhưng mình lại bất đồng quan điểm nhiều đến vậy. Cái ngày đầu tiên gặp em nghĩ cũng buồn cười thật đấy, một thằng con trai ngang bướng như anh, chưa hề bị xao xuyến trước con gái lại bị chính em, một người lớn tuổi hơn hạ gục... rồi thì cũng đến lượt em cũng bị hạ gục bởi cái thằng lốc chốc nhỏ hơn mình đến hai tuổi...cũng hay nhỉ!
Có lẻ em cũng còn nhớ cái lần đầu tiên em bảo anh chơi ăn gian với em đấy chứ?hì... nghĩ lại thì cũng đúng là anh ăn gian thiệt nhưng mà em thử nghĩ lại anh làm thế cũng chẳng có sai mà.. cái đó là tình cảm anh dành cho em và thay cho lời tỏ tình của anh. Em cũng quá biết anh như thế nào rồi, những ngày chúng mình còn tìm hiểu nhau em cũng thừa biết cái tính anh không phải như những người con trai khác, có lần em cũng từng nói với anh " chẳng hiểu sao em lại yêu anh nữa, đàn ông con trai gì đâu mà chẳng galang gì cả"... anh hiểu chuyện đó nhưng cũng tùy theo chuyện em à..quả thật là vì anh em cũng chịu nhiều thiệt thòi,anh luôn cố để bù đắp lại cho em, tình cảm của anh dành cho em thế nào em cũng hiểu, không phải chuyện galang hay chiều chuộng mới gọi là yêu em nhưng quả thật đôi khi tình yêu cũng cần nhưng phút giây lãng mạn như thế. Ở điểm này anh không như những người con trai khác nên anh biết em rất buồn vì anh nhưng anh biết em cũng rất yêu anh. Tính đến nay cũng gần 3 năm rồi em nhỉ, đối với anh đó là quãng thời gian anh rất đẹp nhưng cũng thật nhiều chuyện làm anh phiền lòng... cũng đã từng nhiều lần mình thống nhất chia tay nhau, rồi thì chẳng lần nào được như ý muốn, sao lại như thế chứ? Mình làm đau lòng nhau quá nhiều rồi...anh không muốn thế, em cũng không muốn phải vậy không? Vậy sao mỗi lúc mình quay lại bên nhau lại cứ hay để những chuyện cũ lặp lại như thế. Đúng là mình có duyên nhưng không nợ mà... Cái hôm anh nói " em đi tìm người yêu mới cho bản thân em đi " nhìn em khóc anh đau lòng lắm chứ, anh cứng cỏi là thế nhưng không phải là không có cảm xúc... cũng muốn ôm em vào lòng như mọi lần nhưng anh nhất định phải làm như thế ...cứ để cho em khóc..khóc cho hết những gì đau khổ của chúng mình.. nhìn em anh xót xa, đau lòng lắm chứ nhưng anh không thể làm khác được bởi anh nghĩ nếu anh và em cứ như những lần trước thì kết quả cũng chẳng tốt đẹp gì vì như em cũng thấy tất cả rồi đấy, anh và em không thể chung một con đường. Anh tin chuyện này rồi sẽ qua dù anh biết để làm được điều đó cũng không dễ chút nào cả, nhưng anh cầu mong thời gian sẽ làm anh và em tỉnh táo hơn và sẽ luôn vui vẻ với những gì mình lựa chọn!

Hãy cố lên nhé em yêu, dù bây giờ không còn anh bên cạnh nhưng anh tin rằng em sẽ trở lại như xưa.. như cái ngày đầu tiên anh gặp em đấy và anh vẫn yêu em và hướng về em dù chúng ta không thể đến với nhau được nữa!

Cuộc sống có 2 khái niệm là: vội vàng và chậm rãi ... Tôi sống theo cách của người vội vàng nhưng lại suy nghĩ theo cách của người chậm rãi ... Người ta bảo tôi khó gần ... Vì tôi khép kín ... Nhưng đó là cách mà người vội vàng làm và là cách người chậm rãi nghĩ ....Admin Nhu Tuan
Xem lý lịch thành viên http://nhipsongsinhvien.come.vn/

Gửi Em -Phương xa
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang